UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA MATUMIZI MAHSUSI

MWELEKEO WA MVUA KATIKA ENEO LA BONDE LA PANGANI KWA
KIPINDI CHA MWEZI JANUARI 2025

1.0 UTANGULIZI
Taarifa hii inatoa mwelekeo wa mvua katika eneo la bonde la Pangani kwa
kipindi cha mwezi Januari 2025.
Kwa kawaida, maeneo ya bonde la Pangani yanayopatikana katika mikoa ya
Tanga, Arusha, Manyara na Kilimanjaro, yanatarajiwa kuwa na hali ya joto kiasi
na baridi la wastani katika kipindi cha mwezi Januari 2025 yakiambatana na

vipindi virefu vya ukavu katika baadhi ya maeneo.

2.0 MWELEKEO WA MVUA KATIKA ENEO LA BONDE LA PANGANI KWA
KIPINDI CHA MWEZI JANUARI 2025

Katika kipindi cha mwezi Januari 2025, wiki ya kwanza na ya pili inatarajiwa kuwa na

mvua katika maeneo machache, ikifuatiwa na ongezeko la mvua katika meneo mengi

ya bonde la Pangani katika wiki ya tatu na ya nne ya mwezi.

Jedwali namba 1 na kielelezo namba 1 hapo chini, vinaonesha utabiri wa mtawanyiko
wa mvua kwa kila wiki, katika kipindi cha mwezi Januari 2025 kwa maeneo
yanayopatikana katika eneo la bonde la Pangani.

Jedwali 1:  Utabiri wa mtawanyiko wa mvua katika eneo la bonde la Pangani, katika
kila wiki ya mwezi Januari 2025

WIKI YA
BONDE KWANZA WIKI YA PILI WIKI YA TATU WIKI YA NNE
PANGANI Mvua katika Mvua katika Mvua katika Mvua katika
maeneo maeneo maeneo mengi maeneo mengi
machache machache
hususani kusini
mwa bonde

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:
Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610
Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz
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Kielelezo 1: Utabiri wa mvua kwa kipindi cha kila wiki ya mwezi Januari 2025 katika

eneo la bonde la Pangani
Utabiri huu umetolewa: 02/01/2025.

Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610
Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz
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